Tel: +86 15116400852 +XNUMX XNUMX
EN
Dukkan Bayanai

Gida> Products > Jerin Nazari na Abubuwan Hali

3-6
YX-DL8510 Mai nazarin sulfur atomatik

YX-DL8510 Mai nazarin sulfur atomatik

Daidaitaccen daidaitaccen kayan aiki: 1 kwamfuta + 1 firinta + 1 saitin YX-DL8510

BINCIKE
  • Ƙayyadaddun bayanai
  • Amfanin da ya dace

Bigiren aikace-aikace
Ya dace da masana'antar wutar lantarki, ma'adinan kwal, dubawar kayayyaki, kariyar muhalli, binciken ƙasa, ƙarfe ƙarfe, yin takarda, masana'antar sinadarai, binciken kimiyya, ilimi da sauran sassan don tantance jimillar sulfur abun ciki na kwal, coke, man fetur, ƙaƙƙarfan sharar gida da sauran abubuwa. .

Sashin fasaha
Ma'auni: 0.01% ~ 40%
Hanyar gwaji: Coulometric titration
Ƙimar ma'aunin sulfur: 0.001%
Lokacin nazarin samfurin guda ɗaya: kusan 4min
Zazzabi na tanderun aiki: 1150 ° C (kwal, coke), 900 ° C (man)
Daidaita sarrafa zafin jiki: ± 2 ℃
Samfurin taro: 50± 5mg (kwal, coke), 100± 10mg (kayan man fetur)
Hanyar isarwa samfurin: isar da samfurin atomatik, watsi da samfurin
Yawan samfurori: 19 / tsari, ana iya ƙara samfurori / maye gurbin yayin gwajin
Daidaitacce: a cikin layi tare da GB/T214-2007 "Ƙaddarar Jimlar Sulfur a cikin Coal"
Samar da wutar lantarki: AC220V± 22V/50Hz
Wutar lantarki: ≤3kW
Girman (mm): 1010 × 520 × 380
Yawan na'ura duka (kg): 81

Siffofin Fasaha
● Ana amfani da tsarin sarrafawa na MCPC da allon taɓawa don saka idanu da matsayi na kayan aiki a cikin ainihin lokaci, adana sigogi na kayan aiki, da kuma kammala aikin gwajin da kansa ba tare da tsoma bakin kwamfutar mai watsa shiri ba, gane aikin layi, da kuma tunatar da kai ga kayan aiki. , wanda ke inganta ingantaccen kayan aikin;
● Yin amfani da tsarin da aka haɗa a kwance, ciyar da samfurin atomatik, samfurin ciyar da samfurin, babban zafin jiki na fashewar tanderu, cell electrolytic, agitator, tsarin tsarkakewa na iska da sauran abubuwan da aka gyara an haɗa su da fasaha, yin tsarin kayan aiki ya fi dacewa, mafi dacewa kuma mafi kwanciyar hankali;
● Ɗauki tsarin sarrafa madaidaicin kusurwar kusurwa mai mahimmanci (lambar ƙira mai amfani: 2017205786217), daidaitaccen matsayi kuma babu raguwa;
● Tare da aikin ƙwaƙwalwar ajiyar wutar lantarki, bayanan gwajin ba za a rasa ba idan an katse aikin gwajin ba zato ba tsammani, kuma gwajin za a iya kammala ta atomatik lokacin da aka kunna wutar lantarki;
● Yin amfani da jirgin ruwan corundum na musamman mai lebur don rage yiwuwar cunkoso. Gudanar da shirin yana gane dumama ta atomatik, kula da zafin jiki, isar da samfurin, da ma'auni, kuma ana adana sakamakon ta atomatik kuma an buga su, kuma ana iya ƙara samfurori a tsakiya, wanda ya inganta ingantaccen aiki sosai kuma yana gane aikin da ba a kula ba;
● Ana amfani da hanyar titration na coulometric don aunawa, kuma ana iya yin la'akari da lokacin ma'auni ta atomatik bisa ga samfurori daban-daban, kuma gudun yana da kyau fiye da na Ashka gravimetry da yanayin zafi mai zafi mai zafi;
● Karɓar da'irar siyar da zazzaɓi mai linzamin lantarki don magance matsalar over-electrolysis yadda ya kamata;
● Ɗauki sauyawa mara lamba, tare da kariyar ƙonawa, kariyar kayan aiki fiye da zafin jiki da matakan rigakafin dawowar electrolyte;
● Hanyar gyaran gyare-gyare mai mahimmanci mai mahimmanci don tabbatar da daidaito mafi girma na sakamakon gwajin kwal tare da babban, matsakaici da ƙananan sulfur abun ciki;
● Ana iya haɗa shi da tsarin kula da dakin gwaje-gwaje, don kada bayanan ma'auni ba su faɗo a ƙasa ba, kuma ana adana sakamakon gwajin da kuma loda;
Ana iya amfani da shi don tantance jimillar sulfur a cikin samfura kamar ƙaƙƙarfan sharar gida mai haɗari.

123jpg3-14567

Tuntube Mu